Màn hình LG UltraGear 24GN60R-B.ATV (24inch | FHD | IPS | 144Hz | G-Sync, FreeSync | Flat)
Mã SP: 0 | Bảo hành: 24 Tháng | Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 2604  |  (0 đánh giá)
Giá gốc : 5.164.000 đ Trả góp 0%
Giá hiện tại : 4.490.000 đ (Tiết kiệm: 674.000 đ)
Mô tả tóm tắt sản phẩm
  • Kích thước màn hình: 24inch
  • Tỷ lệ màn hình: 16:9
  • Độ phân giải: FHD (1920x1080)
  • Tần số quét: 144Hz
  • Độ sáng: 350 cd/m2
  • Tốc độ phản hồi: 1ms
  • Công nghệ tấm nền: IPS
  • Công nghệ đồng bộ hình ảnh: G-Sync, FreeSync.
Xem thêm
Hotline tư vấn
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
HOTLINE HỖ TRỢ
Thông tin sản phẩm Màn hình LG UltraGear 24GN60R-B.ATV (24inch | FHD | IPS | 144Hz | G-Sync, FreeSync | Flat)
Màn hình LG UltraGear 24GN60R-B.ATV là một chiếc màn hình 24 inch FHD gaming thời thượng với các tính năng hiệu suất cao phù hợp với không gian chơi khiêm tốn. Với tần số quét 144 Hz và tốc độ phản hồi 1ms khiến hình ảnh trở lên liên tục và nhìn thấy địch sớm hơn, bạn sẽ có được ưu thế cực lớn khi chơi các tựa game FPS đình đám hiện nay như CSGO, Valorant, Pubg, Overwatch 2,...
Tấm nền IPS sắc nét
Tấm nền IPS sắc nét
Thiết kế gọn nhẹ
Thiết kế gọn nhẹ
Tần số quét nhanh
Tần số quét nhanh
Với Công nghệ Nén Luồng dữ liệu Hiển thị VESA (DSC), màn hình 24GN60R-B.ATV hỗ trợ độ phân giải FHD, tốc độ làm mới tốc độ cao 144Hz với thời gian phản hồi 1ms (GtG), Tương thích HDR và G-SYNC bằng một kết nối DisplayPort duy nhất và giảm thiểu hiện tượng mất hình ảnh.
Kết nối phong phú, truyền dữ liệu nhanh chóng
Video
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Sao trung bình
0
rate
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
    0 Đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Hỏi và Đáp ( 0 Bình luận )
Thông số kỹ thuật
Màn hình
Kích thước 24inch
Công nghệ tấm nền IPS
Cảm ứng Không
Độ phân giải 1920x1080 pixels
Tỷ lệ màn hình 16:9
Độ sáng tối đa 350cd/m2
Độ tương phản 1000:1
Tần số quét 144Hz
Công nghệ đồng bộ hình ảnh FreeSync, G-sync
Độ sâu màu N/a
Tương thích HDR
Chuẩn màu sRGB 99%
Tốc độ phản hồi 1ms
Góc nhìn (H x V) 178 x 178°
Kết nối
Chuẩn kết nối 1 x HDMI
1 x DisplayPort
1 x 3.5 mm Output
Hỗ trợ HDCP
Thông tin chung
Điện năng tiêu thụ 34W