Màn hình Samsung LF22T450FQEXXV (22inch/FHD/75Hz/Flat)
Mã SP: MOSS044 | Bảo hành: 24 Tháng | Tình trạng: Liên hệ
Lượt xem: 4613  |  (0 đánh giá)
Giá gốc : 4.190.000 đ Trả góp 0%
Giá hiện tại : 2.889.000 đ (Tiết kiệm: 1.301.000 đ)
Mô tả tóm tắt sản phẩm
  • Kích thước màn hình: 22inch
  • Tỷ lệ màn hình: 16:9
  • Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080)
  • Tần số quét: 75Hz
  • Độ sáng: 250 cd/m2
  • Tốc độ phản hồi: 5ms
  • Công nghệ tấm nền: IPS
  • Công nghệ đồng bộ hình ảnh: FreeSync
Xem thêm
YÊU CẦU ĐẶT HÀNG
Hotline tư vấn
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
HOTLINE HỖ TRỢ
Thông tin sản phẩm Màn hình Samsung LF22T450FQEXXV (22inch/FHD/75Hz/Flat)
Màn hình Samsung LF22T450FQEXXV là chiếc màn hình sở hữu 22 inch độ phân giải Full HD sắc nét, có công nghệ viền màn hình máy tính rẻ siêu mỏng mở rộng góc nhìn tối đa tạo nên hình ảnh hoàn mỹ, chân thực và sắc nét. Để hiểu hơn về sản phẩm Minh An Computer sẽ giới thiệu chi tiết dưới đây!
Sở hữu tấm nền IPS sắc nét
Màn hình Samsung LF22T450FQEXXV thiết kế viền mỏng ấn tượng
Thiết kế viền mỏng, màn hình chống lóa
Màn hình Samsung LF22T450FQEXXV sở hữu độ phân giải sắc nét
Sở hữu tấm màn rộng 22 inch với thiết kế đơn giản, mỏng nhẹ, cùng chân đế chuyên dụng cho đứng vững trên mọi mặt phẳng. Sự kết hợp hài hòa của thiết kế này sẽ tạo nên nét sang trọng cho cả không gian của bạn. Sẵn sàng sử dụng đa tác vụ như nghe nhạc, giải trí, chơi game dễ dàng.
Độ phân giải Full HD sắc nét
Hình ảnh sống động
Màn hình có tần số quét 75Hz và thời gian phản hồi là 5ms. Có thể mở rộng không gian hiển thị tối đa nhờ thiết kế tràn viền cho 3 cạnh cho bạn không bị giật lag trong quá trình sử dụng.
Màn hình Samsung LF22T450FQEXXV khung cảnh ấn tượng
Màn hình chống lóa bảo vệ mắt
Màn hình Samsung LF22T450FQEXXV màn hình chống lóa bảo vệ mắt
Cổng kết nối thông dụng
Màn hình sắc nét có cổng kết nối hình ảnh là HDMI, DisplayPort, USB 2.0, 3.5mm output cho bạn dễ dàng kết nối cho phép bạn kết nối trực tiếp dễ dàng.
Màn hình Samsung LF22T450FQEXXV cổng kết nối thông dụng
Tổng kết chung màn hình Samsung LF22T450FQEXXV
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Sao trung bình
0
rate
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
    0 Đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Hỏi và Đáp ( 0 Bình luận )
Thông số kỹ thuật
Màn hình
Kích thước 22inch
Công nghệ tấm nền IPS
Cảm ứng Không
Độ phân giải 1920 x 1080 pixels
Tỷ lệ màn hình 16:9
Độ sáng tối đa 250cd/m2
Độ tương phản 1000:1
Tần số quét 75Hz
Độ sâu màu 16.7 triệu màu
Tương thích HDR N/A
Chuẩn màu sRGB 99%
Tốc độ phản hồi 5ms
Góc nhìn (H x V) 178 x 178°
Kết nối
Chuẩn kết nối 2 x HDMI 1.4
1 x DisplayPort 1.2
2 x USB 2.0
1 x 3.5 mm Output