Laptop LG Gram 15ZD90N-VAX56A5 (15 inch FHD | i5 1035G7 | RAM 8GB | SSD 512GB | White)
Mã SP: LTLG011 | Bảo hành: 12 Tháng | Tình trạng: Liên hệ
Lượt xem: 3512  |  (0 đánh giá)
Giá hiện tại : 27.890.000 đ
Mô tả tóm tắt sản phẩm
  • Màn hình: 15.6inch Full HD (1920x1080)
  • CPU: Intel Core i5 1035G7 (4 nhân/8 luồng)
  • Card đồ họa: Intel Iris Plus Graphics
  • RAM: DDR4 8GB
  • Ổ cứng: SSD 512GB
  • Màu sắc: Trắng
  • Cân nặng: 1.12Kg
  • Hệ điều hành: Windows 10 Home (64-bit)
Xem thêm
Quà tặng và Ưu đãi
QUÝ KHÁCH CÓ THỂ CHỌN 1 TRONG 2 GÓI KHUYẾN MẠI SAU
GÓI KHUYẾN MÃI 1:
- Chuột Máy Tính Không Dây
- Pad Chuột Minh An
- Tặng balo hoặc cặp laptop
- Voucher Giảm Giá 10% Khi Mua Phụ Kiện (Tối Đa 100k): Chuột, Bàn Phím, Tai Nghe, USB
- Gói Bảo Trì, Bảo Dưỡng Miễn Phí TRỌN ĐỜI Tại Minh An Computer
GÓI KHUYẾN MÃI 2:
- Áo mưa vải dù MA Hoặc Mũ bảo hiểm MA Hoặc Ô gấp MA
- Tặng balo hoặc cặp laptop
YÊU CẦU ĐẶT HÀNG
Hotline tư vấn
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
HOTLINE HỖ TRỢ
Thông tin sản phẩm Laptop LG Gram 15ZD90N-VAX56A5 (15 inch FHD | i5 1035G7 | RAM 8GB | SSD 512GB | White)
laptop lg gram 14z90n-var52a5
1. Cấu hình Laptop LG Gram chuyên văn phòng
cpu laptop thế hệ 10 lg gram 14z90n var52a5
2. Thế hệ Laptop LG Gram hiện đại - siêu nhẹ - siêu bền
2.1. Chiếc máy tính chỉ nặng 1.12kg nhưng cực bền
laptop lg gram 15
lg gram đạt chuẩn độ bền quân đội
2.2. Tính năng Laptop đời mới
LG Gram 15Z490N được trang bị màn hình 15inch với độ phân giải Full HD (1920 x 1080), công nghệ tấm nền IPS mang đến những hình ảnh sắc nét có độ chính xác màu sắc cao mà không bị thay đổi khi thay đổi góc nhìn.
âm thanh chất lượng trên laptop lg gram
bảo mật vân tay lg gram
cổng kết nối đa dạng
đèn nền bàn phím laptop lg gram 14z90n
3. Đánh giá chung về LG Gram 15Z90N
laptop lg gram i5 15
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Sao trung bình
0
rate
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
    0 Đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Hỏi và Đáp ( 0 Bình luận )
Thông số kỹ thuật
Bộ xử lý
Công nghệ CPU Intel Core i5 Ice Lake
Loại CPU 1035G7 (4 nhân/8 luồng)
Tốc độ CPU 1.20GHz
Tốc độ tối đa Turbo Boost 3.7GHz
Bộ nhớ RAM, Ổ cứng
RAM 8GB, 3200MHz
Loại RAM DDR4
Ổ cứng SSD M.2 NVMe 512GB
Màn hình
Kích thước màn hình 15.6inch
Độ phân giải Full HD (1920 x 1080)
Công nghệ màn hình - Tần số quét 60Hz