Mã SP: 0 | Bảo hành: 24 Tháng | Pin 12 Tháng | Tình trạng: Liên hệ
Lượt xem: 3578  |  (0 đánh giá)
Giá hiện tại : 17.490.000 đ
Mô tả tóm tắt sản phẩm
  • CPU: Intel Core i5-12500H (12C (4P + 8E) / 16T, P-core 2.5 / 4.5GHz, E-core 1.8 / 3.3GHz, 18MB)
  • RAM: 8GB DDR4
  • Ổ cứng: SSD 256GB M.2 NVMe PCIe 3.0
  • VGA: Đồ họa tích hợp Intel Iris Xe
  • Màn hình: Màn hình OLED 14,0 inch, 2,8K (2880 x 1800) 16:10, thời gian phản hồi 0,2ms, tốc độ làm mới 90Hz, độ sáng cao nhất 600nits, 1,07 tỷ màu
Xem thêm
Quà tặng và Ưu đãi
QUÝ KHÁCH CÓ THỂ CHỌN 1 TRONG 2 GÓI KHUYẾN MẠI SAU
GÓI KHUYẾN MÃI 1:
- Chuột Máy Tính Không Dây
- Pad Chuột Minh An
- Tặng balo hoặc cặp laptop
- Voucher Giảm Giá 10% Khi Mua Phụ Kiện (Tối Đa 100k): Chuột, Bàn Phím, Tai Nghe, USB
- Gói Bảo Trì, Bảo Dưỡng Miễn Phí TRỌN ĐỜI Tại Minh An Computer
GÓI KHUYẾN MÃI 2:
- Áo mưa vải dù MA Hoặc Mũ bảo hiểm MA Hoặc Ô gấp MA
- Tặng balo hoặc cặp laptop
YÊU CẦU ĐẶT HÀNG
Hotline tư vấn
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
HOTLINE HỖ TRỢ
Luôn sẵn sàng hoạt động đa nhiệm
Màn hình 2.8K thỏa mãn nhãn quan của bạn
Webcam được tối ưu hóa và bảo mật cao
Tấm chắn vật lý bảo mật webcam
Bản lề 180° để chia sẻ
Bàn phím ErgoSense sắc thái rực rỡ
Âm thanh vượt trội để nghe cả thế giới
Kết nối WiFi tốc độ nhanh
Kết nối WiFi tốc độ nhanh
Tản nhiệt mát mẻ trong yên tĩnh
Đầy đủ các cổng kết nối cho cuộc sống thuận tiện
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Sao trung bình
0
rate
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
    0 Đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Hỏi và Đáp ( 0 Bình luận )
Thông số kỹ thuật
Loại sản phẩm Laptop - Máy Tính Xách Tay
Hãng sản xuất ASUS
Model Vivobook 14X OLED A1403ZA-KM161W
Bộ vi xử lý Intel Core i5-12500H (12C (4P + 8E) / 16T, P-core 2.5 / 4.5GHz, E-core 1.8 / 3.3GHz, 18MB)
Bộ nhớ trong 8GB DDR4
Bàn phím Bàn phím Chiclet có đèn nền, hành trình phím 1,4mm
Màn hình Màn hình OLED 14,0 inch, 2,8K (2880 x 1800) 16:10, thời gian phản hồi 0,2ms, tốc độ làm mới 90Hz, độ sáng cao nhất 600nits, gam màu 100% DCI-P3, 1.000.000: 1, VESA CERTIFIED Display HDR True Black 600, 1,07 tỷ màu, Màn hình bóng, ít ánh sáng xanh có hại hơn 70%, Màn hình chăm sóc mắt SGS, Tỷ lệ màn hình trên cơ thể: 86%
Webcam Máy ảnh HD 720p Có màn trập riêng tư
Âm thanh SonicMaster
Loa tích hợp
Micrô mảng tích hợp
với hỗ trợ nhận dạng giọng nói Cortana và Alexa
Giao tiếp không dây Wi-Fi 6 (802.11ax) (Băng tần kép) 2 * 2 + Bluetooth 5.0
Cổng giao tiếp 1x USB 2.0 Loại A
1x USB 3.2 thế hệ 1 Type-C
2x USB 3.2 Thế hệ 1 Loại A
1x HDMI 1.4
1x Giắc cắm âm thanh kết hợp 3,5 mm
1x DC-in
Pin 70WHrs, 3S1P, Li-ion 3 Cell
Sạc Bộ chuyển đổi AC ø4.5, 90W, Đầu ra: 19V DC, 4.74A, 90W, Đầu vào: 100 ~ 240V AC 50 / 60Hz phổ thông