Thông số kỹ thuật
| Loại sản phẩm | Laptop - Máy Tính Xách Tay |
| Hãng sản xuất | ASUS |
| Model | Vivobook 14X OLED A1403ZA-KM161W |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-12500H (12C (4P + 8E) / 16T, P-core 2.5 / 4.5GHz, E-core 1.8 / 3.3GHz, 18MB) |
| Bộ nhớ trong | 8GB DDR4 |
| VGA | Đồ họa tích hợp Intel Iris Xe |
| Ổ cứng | SSD 256GB M.2 NVMe PCIe 3.0 |
| Bàn phím | Bàn phím Chiclet có đèn nền, hành trình phím 1,4mm |
| Màn hình | Màn hình OLED 14,0 inch, 2,8K (2880 x 1800) 16:10, thời gian phản hồi 0,2ms, tốc độ làm mới 90Hz, độ sáng cao nhất 600nits, gam màu 100% DCI-P3, 1.000.000: 1, VESA CERTIFIED Display HDR True Black 600, 1,07 tỷ màu, Màn hình bóng, ít ánh sáng xanh có hại hơn 70%, Màn hình chăm sóc mắt SGS, Tỷ lệ màn hình trên cơ thể: 86% |
| Webcam | Máy ảnh HD 720p Có màn trập riêng tư |
| Giao tiếp không dây | Wi-Fi 6 (802.11ax) (Băng tần kép) 2 * 2 + Bluetooth 5.0 |
| Cổng giao tiếp | 1x USB 2.0 Loại A 1x USB 3.2 thế hệ 1 Type-C 2x USB 3.2 Thế hệ 1 Loại A 1x HDMI 1.4 1x Giắc cắm âm thanh kết hợp 3,5 mm 1x DC-in |
| Pin | 70WHrs, 3S1P, Li-ion 3 Cell |
| Sạc | Bộ chuyển đổi AC ø4.5, 90W, Đầu ra: 19V DC, 4.74A, 90W, Đầu vào: 100 ~ 240V AC 50 / 60Hz phổ thông |