Mã SP: LTAS142 | Bảo hành: 24 Tháng | Pin 12 Tháng | Tình trạng: Liên hệ
Lượt xem: 3273  |  (0 đánh giá)
Giá gốc : 19.900.000 đ Trả góp 0%
Giá hiện tại : 16.190.000 đ (Tiết kiệm: 3.710.000 đ)
Mô tả tóm tắt sản phẩm
  • CPU: Intel Core i5-12500H (12C (4P + 8E) / 16T, P-core 2.5 / 4.5GHz, E-core 1.8 / 3.3GHz, 18MB)
  • RAM: 8GB DDR4
  • Ổ cứng: SSD 256GB M.2 NVMe PCIe 3.0
  • VGA: Đồ họa tích hợp Intel UHD
  • Màn hình: 14,0 inch, 16:10 2.8K (2880 x 1800) OLED, 0,2 ms, 90Hz, 600 nit, DCI-P3 100%
Xem thêm
Quà tặng và Ưu đãi
QUÝ KHÁCH CÓ THỂ CHỌN 1 TRONG 2 GÓI KHUYẾN MẠI SAU
GÓI KHUYẾN MÃI 1:
- Chuột Máy Tính Không Dây
- Pad Chuột Minh An
- Tặng balo hoặc cặp laptop
- Voucher Giảm Giá 10% Khi Mua Phụ Kiện (Tối Đa 100k): Chuột, Bàn Phím, Tai Nghe, USB
- Gói Bảo Trì, Bảo Dưỡng Miễn Phí TRỌN ĐỜI Tại Minh An Computer
GÓI KHUYẾN MÃI 2:
- Áo mưa vải dù MA Hoặc Mũ bảo hiểm MA Hoặc Ô gấp MA
- Tặng balo hoặc cặp laptop
YÊU CẦU ĐẶT HÀNG
Hotline tư vấn
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
HOTLINE HỖ TRỢ
ASUS Vivobook Pro 14X OLED A1403ZA-KM067W
Hiệu năng tuyệt vời
 Màn hình 14” 2.8K OLED hàng đầu thế giới
Webcam tối ưu hình ảnh thời gian thực
Tối ưu hình ảnh webcam thời gian thực
Bảo vệ quyền riêng tư với nắp che webcam vật lí
nắp che webcam vật lí
Bản lề duỗi thẳng 180° dễ dàng chia sẻ nội dung
Tản nhiệt mát hơn và yên tĩnh hơn
Bàn phím thông minh ErgoSense nâng cao trải nghiệm
Bàn phím số cảm ứng
Mở khóa bằng vân tay
Lớp bảo vệ kháng khuẩn AntiBacterial
Hỗ trợ WiFi 6
Hỗ trợ WiFi 6
Khả năng kết nối hoàn hảo
Khả năng kết nối hoàn hảo
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Sao trung bình
0
rate
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
    0 Đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Hỏi và Đáp ( 0 Bình luận )
Thông số kỹ thuật
Loại sản phẩm Laptop - Máy Tính Xách Tay
Hãng sản xuất ASUS
Model Vivobook Pro 14X OLED A1403ZA-KM067W
Bộ vi xử lý Intel Core i5-12500H (12C (4P + 8E) / 16T, P-core 2.5 / 4.5GHz, E-core 1.8 / 3.3GHz, 18MB)
Bộ nhớ trong 8GB DDR4 trên bo mạch, Bộ nhớ tối đa lên tới:16GB
Đồ họa Đồ họa tích hợp Intel UHD
Khe cắm mở rộng (bao gồm hiện có) - 1x khe DDR4 SO-DIMM
- 1x M.2 2280 PCIe 3.0x4
Bàn phím Bàn phím Chiclet có đèn nền, hành trình phím 1,4mm
Màn hình 14,0 inch, Tỷ lệ khung hình 16:10 2.8K (2880 x 1800) OLED , Thời gian đáp ứng 0,2 ms, Tần số làm mới 90Hz, Độ sáng tối đa 600 nit, Dải màu DCI-P3 100%, 1,000,000:1, Màn hình HDR True Black 600 đạt CHỨNG NHẬN VESA, 1,07 tỉ màu sắc , Màn hình gương, Giảm 70% ánh sáng xanh có hại, Màn hình bảo vệ mắt SGS, Tỷ lệ màn hình trên kích thước: 86%
Webcam Máy ảnh HD 720p
Có màn trập riêng tư
Audio SonicMaster
Loa tích hợp
Micrô array tích hợp
có hỗ trợ nhận dạng giọng nói Alexa và Cortana
Giao tiếp không dây Wi-Fi 6(802.11ax) (Hai băng tần) 2*2 + Bluetooth 5
Cổng giao tiếp 1x USB 2.0 Loại A
1x USB 3.2 Thế hệ 1 Loại C
2x USB 3.2 Thế hệ 1 Loại A
1x HDMI 1.4
1x Giắc Âm thanh Kết hợp 3,5 mm
1x DC vào
Pin 70WHrs, 3S1P, Li-ion 3 Cell
Sạc ø4.5, Bộ đổi nguồn AC 90W, Đầu ra: 19V DC, 4,74A, 90W, Đầu vào: 100~240V AC 50/60Hz phổ thông
Bộ nguồn 90W AC (đi kèm với bộ vi xử lý ADL H series)
Màu sắc Bạc
Kích thước 31.71 x 22.20 x 1.99 ~ 1.99 cm (12.48" x 8.74" x 0.78" ~ 0.78")