Để dễ dàng bấm số, màn hình cảm ứng đã tích hợp sẵn màn hình số ASUS NumberPad 2.0. |
Thông số kỹ thuật
| Loại sản phẩm | Laptop - Máy Tính Xách Tay |
| Hãng sản xuất | ASUS |
| Model | Vivobook Pro 14X OLED A1403ZA-KM067W |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-12500H (12C (4P + 8E) / 16T, P-core 2.5 / 4.5GHz, E-core 1.8 / 3.3GHz, 18MB) |
| Bộ nhớ trong | 8GB DDR4 trên bo mạch, Bộ nhớ tối đa lên tới:16GB |
| Đồ họa | Đồ họa tích hợp Intel UHD |
| Ổ cứng | SSD 256GB M.2 NVMe PCIe 3.0 |
| Khe cắm mở rộng (bao gồm hiện có) | - 1x khe DDR4 SO-DIMM - 1x M.2 2280 PCIe 3.0x4 |
| Bàn phím | Bàn phím Chiclet có đèn nền, hành trình phím 1,4mm |
| Màn hình | 14,0 inch, Tỷ lệ khung hình 16:10 2.8K (2880 x 1800) OLED , Thời gian đáp ứng 0,2 ms, Tần số làm mới 90Hz, Độ sáng tối đa 600 nit, Dải màu DCI-P3 100%, 1,000,000:1, Màn hình HDR True Black 600 đạt CHỨNG NHẬN VESA, 1,07 tỉ màu sắc , Màn hình gương, Giảm 70% ánh sáng xanh có hại, Màn hình bảo vệ mắt SGS, Tỷ lệ màn hình trên kích thước: 86% |
| Webcam | Máy ảnh HD 720p Có màn trập riêng tư |
| Giao tiếp không dây | Wi-Fi 6(802.11ax) (Hai băng tần) 2*2 + Bluetooth 5 |
| Cổng giao tiếp | 1x USB 2.0 Loại A 1x USB 3.2 Thế hệ 1 Loại C 2x USB 3.2 Thế hệ 1 Loại A 1x HDMI 1.4 1x Giắc Âm thanh Kết hợp 3,5 mm 1x DC vào |
| Pin | 70WHrs, 3S1P, Li-ion 3 Cell |
| Sạc | ø4.5, Bộ đổi nguồn AC 90W, Đầu ra: 19V DC, 4,74A, 90W, Đầu vào: 100~240V AC 50/60Hz phổ thông Bộ nguồn 90W AC (đi kèm với bộ vi xử lý ADL H series) |
| Màu sắc | Bạc |
| Kích thước | 31.71 x 22.20 x 1.99 ~ 1.99 cm (12.48" x 8.74" x 0.78" ~ 0.78") |