Mã SP: 0 | Bảo hành: 24 Tháng | Pin 12 Tháng | Tình trạng: Liên hệ
Lượt xem: 2300  |  (0 đánh giá)
Giá gốc : 19.900.000 đ Trả góp 0%
Giá hiện tại : 17.290.000 đ (Tiết kiệm: 2.610.000 đ)
Mô tả tóm tắt sản phẩm
  • CPU: Intel Core Intel Core i5-13500H (upto 4.7GHz, 18MB)
  • RAM: 16GB (8GB onboard + 8gb cắm rời)
  • Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0
  • VGA: Đồ họa tích hợp Intel Iris XE Graphics
  • Màn hình: 14,0 inch, 2.8K (2880 x 1800) OLED 16:10, 90Hz, 100% DCI-P3, 600nits
Xem thêm
Quà tặng và Ưu đãi
QUÝ KHÁCH CÓ THỂ CHỌN 1 TRONG 2 GÓI KHUYẾN MẠI SAU
GÓI KHUYẾN MÃI 1:
- Chuột Máy Tính Không Dây
- Pad Chuột Minh An
- Tặng balo hoặc cặp laptop
- Voucher Giảm Giá 10% Khi Mua Phụ Kiện (Tối Đa 100k): Chuột, Bàn Phím, Tai Nghe, USB
- Gói Bảo Trì, Bảo Dưỡng Miễn Phí TRỌN ĐỜI Tại Minh An Computer
GÓI KHUYẾN MÃI 2:
- Áo mưa vải dù MA Hoặc Mũ bảo hiểm MA Hoặc Ô gấp MA
- Tặng balo hoặc cặp laptop
YÊU CẦU ĐẶT HÀNG
Hotline tư vấn
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
HOTLINE HỖ TRỢ
Màn hình sắc nét
Màn hình sắc nét
Hiệu năng vượt trội
Hiệu năng vượt trội
Công nghệ kháng khuẩn tiên tiến
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Sao trung bình
0
rate
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
    0 Đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Hỏi và Đáp ( 0 Bình luận )
Thông số kỹ thuật
Loại sản phẩm Laptop - Máy Tính Xách Tay
Hãng sản xuất ASUS
Model Vivobook Pro 14 OLED A1405VA-KM095W
Bộ vi xử lý Intel Core i5-13500H (upto 4.7GHz, 18MB)
Bộ nhớ trong 16GB (8GB onboard + 8gb cắm rời)
Đồ họa Đồ họa tích hợp Intel Iris XE Graphics
Ổ cứng SSD 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0
Bàn phím Bàn phím Chiclet có đèn nền, hành trình phím 1,4mm
Màn hình Tỉ lệ 16:10
Công nghệ OLED
Độ phân giải 2.8K (2880 x 1800)
Tần số quét 90Hz
Độ sáng 600 nit
1 tỉ màu
Độ phủ màu 100% DCI-P3
Độ tương phản 1,000,000:1
Thời gian phản hồi 0.2ms
Đạt chuẩn PANTONE Validated, VESA CERTIFIED True Black 600 HDR, SGS Eye Protector
Giảm 70% ánh sáng xanh
Webcam 720p HD Camera với nắp che vật lí
Audio Hệ thống âm thanh SonicMaster
Giao tiếp không dây Wi-Fi 6E(802.11ax) (Dual band) 1*1 + Bluetooth 5
Cổng giao tiếp 1x USB 2.0 Type-A
1x USB 3.2 Gen 1 Type-C support power delivery
2x USB 3.2 Gen 1 Type-A
1x HDMI 1.4
1x 3.5mm Combo Audio Jack
1x DC-in
Pin 50WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion
Sạc ø4.5, 65W AC Adapter, Output: 19V DC, 3.42A, 65W, Input: 100~240V AC 50/60Hz universal