Màn hình Samsung Odyssey LS25BG400EEXXV (25inch | FHD | IPS | 240Hz | FreeSync)
Mã SP: MOSS129 | Bảo hành: 24 Tháng | Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 2126  |  (0 đánh giá)
Giá gốc : 9.189.000 đ Trả góp 0%
Giá hiện tại : 3.990.000 đ (Tiết kiệm: 5.199.000 đ)
Mô tả tóm tắt sản phẩm
  • Kích thước màn hình: 25inch
  • Tỷ lệ màn hình: 16:9
  • Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080)
  • Tần số quét: 240Hz
  • Độ sáng: 400 cd/m2
  • Tốc độ phản hồi: 1ms
  • Công nghệ tấm nền: IPS
  • Công nghệ đồng bộ hình ảnh: AMD FreeSync Premium
Xem thêm
Hotline tư vấn
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
HOTLINE HỖ TRỢ
Thông tin sản phẩm Màn hình Samsung Odyssey LS25BG400EEXXV (25inch | FHD | IPS | 240Hz | FreeSync)
Phản ứng tức thời
Phản ứng tức thời
Màn hình Samsung Odyssey LS25BG400EEXXV mang lại tốc độ tối thượng trong từng cảnh game. Tần số quét đứng đầu thị trường 240Hz loại bỏ giật lag, cho trải nghiệm mượt mà trong mọi chuyển động. Tốc độ phản hồi 1ms cho phép bạn tấn công chuẩn xác trong khung hình rõ nét, không bóng mờ và được tối ưu trong mỗi lần chơi.
Không bỏ lỡ một nhịp nào
Không bỏ lỡ một nhịp nào
Chiến game không có góc khuất
Chiến game không có góc khuất
Kết nối nhanh chóng
Kết nối nhanh chóng
Kiểm soát thế trận theo cách riêng của bạn
Video
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Sao trung bình
0
rate
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
    0 Đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Hỏi và Đáp ( 0 Bình luận )
Thông số kỹ thuật
Loại sản phẩm  Màn hình máy tính
Thương hiệu Samsung
Model Odyssey LS25BG400EEXXV
Kích thước 25 inch
Khu vực có thể xem  596.736 x 335.664mm
Công nghệ tấm nền IPS
Cảm ứng Không
Độ phân giải FHD 1920 x 1080 pixels
Tỷ lệ màn hình 16:9
Độ sáng tối đa 400cd/m2
Độ tương phản 1000:1
Tần số quét 240Hz
Độ sâu màu 16.7 triệu màu
Chuẩn màu NTSC 72%
Tốc độ phản hồi 1ms
Góc nhìn (H x V) 178 x 178°
Chuẩn kết nối
HDMI 2.0x 2EA
Display Portx 1EA
Điện năng tiêu thụ 35W
Kích thước chi tiết
558.5 x 341.1 x 85.4  mm (Không chân đế)
558.5 x 552.9 x 244.8 mm (Gồm chân đế)