Màn hình LG UltraGear 48GQ900-B.ATV (48inch | 4K | OLED | 120Hz | G-Sync, FreeSync | Flat)
Mã SP: MOLG115 | Bảo hành: 24 Tháng | Tình trạng: Liên hệ
Lượt xem: 2214  |  (0 đánh giá)
Giá hiện tại : Liên hệ
Mô tả tóm tắt sản phẩm
  • Kích thước màn hình: 48inch
  • Tỷ lệ màn hình: 16:9
  • Độ phân giải: 4K (3840 x 2160)
  • Tần số quét: 120Hz
  • Độ sáng: 330 cd/m2
  • Tốc độ phản hồi: 0.1ms GtG
  • Công nghệ tấm nền: OLED
  • Công nghệ đồng bộ hình ảnh: G-Sync, FreeSync.
Xem thêm
YÊU CẦU ĐẶT HÀNG
Hotline tư vấn
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
HOTLINE HỖ TRỢ
Thông tin sản phẩm Màn hình LG UltraGear 48GQ900-B.ATV (48inch | 4K | OLED | 120Hz | G-Sync, FreeSync | Flat)
Đưa người chơi đắm chìm trong thế giới ảo
  • Nhờ màn hình OLED UHD 4K đại diện cho độ rõ nét vượt trội và hình ảnh chân thực với HDR10 mang lại độ tương phản sống động, màn hình LG UltraGear™ có thể giúp người chơi game đắm chìm vào trò chơi và cảm thấy như thể họ đang ở trung tâm của trò chơi với màn hình lớn 48 inch.
  • Tốc độ nhanh 120Hz (Ép xung 138Hz) cho phép người chơi game nhìn thấy nhanh chóng khung hình tiếp theo và khiến cho hình ảnh xuất hiện thật mượt mà. Người chơi game có thể phản ứng nhanh chóng với đối thủ và nhắm mục tiêu dễ dàng.
Chinh phục các tựa game FPS
  • Điểm mục tiêu cố định ở chính giữa để tăng cường độ chính xác khi bắn.
Thiết kế gọn nhẹ
Kết nối phong phú, truyền dữ liệu nhanh chóng
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Sao trung bình
0
rate
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
    0 Đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Hỏi và Đáp ( 0 Bình luận )
Thông số kỹ thuật
Loại sản phẩm Màn hình máy tính
Hãng sản xuất LG
Model UltraGear 48GQ900-B.ATV
Kích thước 48inch
Công nghệ tấm nền OLED
Cảm ứng Không
Độ phân giải 3840x2160 pixels
Tỷ lệ màn hình 16:9
Độ sáng tối đa 330cd/m2
Độ tương phản 1500000:1
Tần số quét 120Hz
Công nghệ đồng bộ hình ảnh FreeSync, G-sync
Độ sâu màu 1.07 tỷ
Tương thích HDR HDR 10
Chuẩn màu 99% DCI-P3
Tốc độ phản hồi 0.1ms(GtG)
Góc nhìn (H x V) 178 x 178°
Chuẩn kết nối 1 x HDMI
1 x DisplayPort  3x USB 3.0
1 x 3.5 mm Output
Hỗ trợ HDCP
Điện năng tiêu thụ
253W
Kích thước chi tiết 1070,6 x 659,7 x 184,8mm(có chân đế)
1070,6 x 623,9 x 46,6mm (không chân đế)