Màn hình LG UltraGear 27GP95R-B.ATV (27inch | 4K | IPS | 160Hz | G-Sync | Flat)
Mã SP: 0 | Bảo hành: 24 Tháng | Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 2673  |  (0 đánh giá)
Giá gốc : 21.724.000 đ Trả góp 0%
Giá hiện tại : 18.890.000 đ (Tiết kiệm: 2.834.000 đ)
Mô tả tóm tắt sản phẩm
  • Kích thước màn hình: 27inch
  • Tỷ lệ màn hình: 16:9
  • Độ phân giải: 4K (3840 x 2160)
  • Tần số quét: 144Hz có thể ép xung lên 160 Hz
  • Độ sáng: 400 cd/m2
  • Tốc độ phản hồi: 1ms
  • Công nghệ tấm nền: Nano IPS
  • Công nghệ đồng bộ hình ảnh: G-Sync, FreeSync.
Xem thêm
Hotline tư vấn
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
HOTLINE HỖ TRỢ
Thông tin sản phẩm Màn hình LG UltraGear 27GP95R-B.ATV (27inch | 4K | IPS | 160Hz | G-Sync | Flat)
Màn hình LG UltraGear 27GP95R-B.ATV là một chiếc màn hình 4K gaming cực xin mà hãng LG mang đến cho cộng đồng gamer. Nếu bạn đã sắm một chiếc PC khủng và còn dư tài chính để kiếm một em màn hình cực xịn thì đây chính là sự lựa chọn hoàn hảo. Được tích hợp những công nghệ tiên tiến nhất từ tấm nền nano IPS, đến tần số quét sau khi ép xung lên đến 160Hz thì sản phẩm này sẽ đem đến cho bạn những trải nghiệm đúng với số tiền bạn bỏ ra.
Màn hình LG UltraGear 27GP95R-B.ATV sở hữu tấm nền IPS sắc nét
Thiết kế gọn nhẹ
Tần số quét nhanh
Với Công nghệ Nén Luồng dữ liệu Hiển thị VESA (DSC), màn hình 27GP95R hỗ trợ độ phân giải cao 4K, tốc độ làm mới tốc độ cao 144Hz (O/C 160Hz) với thời gian phản hồi 1ms (GtG), Tương thích HDR và G-SYNC® cũng như độ phủ màu 10 bit bằng một kết nối DisplayPort duy nhất và giảm thiểu hiện tượng mất hình ảnh.
Kết nối phong phú, truyền dữ liệu nhanh chóng
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Sao trung bình
0
rate
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
    0 Đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Hỏi và Đáp ( 1 Bình luận )
Long - Số đt : 0935437304
Long
Sản phẩm này còn không shop mình muốn đặt mua mình ở quy nhơn
Trả lời | 24-01-2023, 5:23 am
reply
Minhancomputer Support
QTV
dạ không biết mình cần hàng vào thời gian nào ạ , a có thể liên hệ trực tiếp holite 18006321
Trả lời | 27-01-2023, 8:42 am
Thông số kỹ thuật
Màn hình
Kích thước 27inch
Công nghệ tấm nền Nano IPS
Cảm ứng Không
Độ phân giải 3840 x 2160 pixels
Tỷ lệ màn hình 16:9
Độ sáng tối đa 400cd/m2
Độ tương phản 700:1
Tần số quét 144Hz(OC - 160Hz)
Công nghệ đồng bộ hình ảnh FreeSync, G-sync
Độ sâu màu 1.07 tỉ màu
Tương thích HDR
Chuẩn màu sRGB 99%
Tốc độ phản hồi 1ms
Góc nhìn (H x V) 178 x 178°
Kết nối
Chuẩn kết nối 2 x HDMI
1 x DisplayPort
3 x USB 3.0
1 x 3.5 mm Output
Hỗ trợ HDCP
Thông tin chung
Điện năng tiêu thụ 65W-95W
Kích thước chi tiết 609,2 x 574,7 x 291,2 mm (có chân đế)
609,2 x 352,9 x 54,3 mm (không chân đế)