Màn hình LG 22MP400-B 22inch Full HD/75Hz/Flat
Mã SP: MOLG089 | Bảo hành: 24 Tháng | Tình trạng: Liên hệ
Lượt xem: 4119  |  (0 đánh giá)
Giá hiện tại : 2.650.000 đ
Mô tả tóm tắt sản phẩm
  • Kích thước màn hình: 21.5inch
  • Tỷ lệ màn hình: 16:9
  • Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080)
  • Tần số quét: 75Hz
  • Độ sáng: 200 cd/m2
  • Tốc độ phản hồi: 5ms
  • Công nghệ tấm nền: VA
  • Công nghệ đồng bộ hình ảnh: FreeSync
Xem thêm
YÊU CẦU ĐẶT HÀNG
Hotline tư vấn
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
HOTLINE HỖ TRỢ
Thông tin sản phẩm Màn hình LG 22MP400-B 22inch Full HD/75Hz/Flat
Thiết kế hiện đại và tiện lợi
Thiết kế Màn hình LG 22MP400-B tiện lợi
Màu sắc sống động và chính xác
Màn hình có độ phân giải Full HD (1920 x 1080) mang lại chất lượng hình ảnh sắc nét và chi tiết trong khung hình kích thước 21.5 inch. Hơn nữa, độ sâu màu của màn hình lên tới 16.7 triệu màu và chuẩn màu sRGB 99% giúp màu sắc được thể hiện chính xác vượt trội.
Màu sắc trên Màn hình LG 22MP400-B sống động
Hỗ trợ bảo vệ mắt tối đa
Màn hình LG 22MP400-B bảo vệ mắt tối đa
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Sao trung bình
0
rate
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
    0 Đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Hỏi và Đáp ( 0 Bình luận )
Thông số kỹ thuật
Màn hình
Kích thước 21.5inch
Công nghệ tấm nền VA
Cảm ứng Không
Độ phân giải 1920 x 1080 pixels
Tỷ lệ màn hình 16:9
Độ sáng tối đa 200cd/m2
Độ tương phản 1000:1
Tần số quét 75Hz
Độ sâu màu 16,7 triệu màu
Tương thích HDR HDR10
Chuẩn màu sRGB 99%
Tốc độ phản hồi 5ms
Góc nhìn (H x V) 178 x 178°
Kết nối
Chuẩn kết nối 2 x HDMI
1 x D-Sub
Hỗ trợ HDCP
Thông tin chung
Điện năng tiêu thụ 29W