Fan Case NZXT F120 RGB (Màu Trắng | RF-R12SF-W1)
Mã SP: 0 | Bảo hành: 12 Tháng | Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 1989  |  (0 đánh giá)
Giá gốc : 700.000 đ Trả góp 0%
Giá hiện tại : 550.000 đ (Tiết kiệm: 150.000 đ)
Mô tả tóm tắt sản phẩm
  • Kích thước quạt: 120 x 120 x 26mm
  • Đèn nền: LED RGB
  • Tốc độ quạt: 500 - 1,800 ± 300RPM
  • Luồng không khí tối đa: 13.94 - 50.18 CFM
  • Độ ồn: 17.2 - 27.5 dBA
Xem thêm
Hotline tư vấn
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
HOTLINE HỖ TRỢ
Thông tin sản phẩm Fan Case NZXT F120 RGB (Màu Trắng | RF-R12SF-W1)
NZXT F120 RGB
  • Được thiết kế để mê hoặc với hiệu ứng ánh sáng RGB sống động
  • Tùy chỉnh ánh sáng RGB thông qua NZXT CAM
  • Thiết kế khung thông minh với các góc cao su chống rung giảm tiếng ồn
  • Vòng bi động chất lỏng được cấp bằng sáng chế cung cấp tuổi thọ 60.000 giờ
  • Quạt PWM để điều chỉnh làm mát tối ưu.
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Sao trung bình
0
rate
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
    0 Đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Hỏi và Đáp ( 0 Bình luận )
Thông số kỹ thuật
Loại sản phẩm Quạt tản nhiệt
Hãng sản xuất NZXT
Model F120 RGB Màu Trắng
Kích thước quạt 120 mm x 120 mm x 26mm
Điện áp 12V DC, 0.18A, 2.16W
Vòng bi Vòng bi động chất lỏng (FDB)
Đầu nối quạt PWM 4 chân
Tuổi thọ 60.000 giờ
Lưu lượng không khí 13,94 - 50,18 CFM
Áp suất tĩnh 0,75 - 2,7 mm-H₂O